Lịch thi đấu Giải bóng đá học sinh THPT Hà Nội - Báo ANTĐ 2013 Cúp Mobifone

  • 04/10/2013 19:47
  • 0 bình luận
  • Phi Điệp
  • In bài
ANTĐ - Sau đây là toàn bộ lịch thi đấu của vòng bảng Giải bóng đá học sinh THPT Hà Nội - Báo ANTĐ lần thứ XIII - 2013 Cúp Mobifone.

Vòng đấu bảng

Ngày tháng

Giờ

Sân

Bảng

Đội

Kết quả

Ghi chú

Chủ Nhật
6-10

8h30

1

G

THPT Tân Lập – THPT Phan Đình Phùng

1

2

B

THPT Trần Phú – THPT Amsterdam

2

3

C

THPT Nguyễn Thị Minh Khai - THPT Wellspring

3

4

N

THPT Hoàng Diệu - THPT Lê Văn Thiêm

4

5

K

THPT OlympiaTHPT Thượng Cát

5

9h30

1

L

THPT Yên Hòa – THPT Việt Ba

6

2

I

THPT Phùng Khắc Khoan – THPT Quang Trung

7

3

C

THPT Cầu Giấy – THPT Mai Hắc Đế

8

4

D

THPT Phan Huy Chú – THPT Trần Hưng Đạo

9

5

E

THPT Marie Curie – THPT Nguyễn Gia Thiều

10

14h

1

G

THPT Lômônôxôp – THPT Nguyễn Trãi

11

2

H

THPT Phạm Hồng Thái – THPT  Đống Đa

12

3

I

THPT Đoàn Kết – THPT Chuyên ngữ

13

4

K

THPT Đinh Tiên Hoàng – THPT Lương Thế Vinh

14

5

A

THPT Lý Thái Tổ - THPT Thực nghiệm

15

15h

1

A

THPT Nguyễn Tất Thành – THPT H.N Academy

16

2

H

THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm – THPT Hà Nội

17

3

B

THPT Kim Liên – THPT Lê Quý Đôn

18

4

E

THPT Hoàng Cầu – THPT Xuân Đỉnh

19

5

L

THPT Chu Văn An – THPT Phan Bội Châu

20

Thứ 4 9-10

14h

1

A

THPT H.N AcademyTHPT Lý Thái Tổ

21

2

B

THPT AmsterdamTHPT Kim Liên

22

3

A

THPT Thực nghiệm – THPT Nguyễn Tất Thành

23

4

D

THPT Hà Thành – THPT Phan Huy Chú

24

5

E

THPT Xuân Đỉnh – THPT Marie Curie

25

15h

1

C

THPT Wellspring - THPT Cầu Giấy

26

2

B

THPT Lê Quý Đôn – THPT Trần Phú

27

3

C

THPT Mai Hắc Đế - THPT Nguyễn Thị Minh Khai

28

4

D

THPT Trần Hưng Đạo – THPT Hermann

29

5

E

THPT Nguyễn Gia Thiều – THPT  Hoàng Cầu

30

Chủ Nhật 13-10

8h

1

G

THPT Phan Đình Phùng – THPT Lômônôxốp

31

2

H

THPT Đống Đa – THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm

32

3

H

THPT Hà Nội – THPT Phạm Hồng Thái

33

4

K

THPT Lương Thế Vinh - THPT Olympia

34

5

L

THPT Phan Bội Châu – THPT Yên Hòa

35

9h

1

G

THPT Nguyễn Trãi – THPT Tân Lập

36

2

I

THPT Chuyên ngữ - THPT Phùng Khắc Khoan

37

3

I

THPT Quang Trung – THPT Đoàn Kết

38

4

K

THPT Thượng Cát – THPT Đinh Tiên  Hoàng

39

5

L

THPT Việt Ba – THPT Chu Văn An

40

14h

1

A

THPT Nguyễn Tất Thành – THPT Lý Thái Tổ

41

2

A

THPT H.N AcademyTHPT Thực nghiệm

42

3

M

THPT Trần Nhân Tông - THPT Tây Hồ

43

4

M

THPT Trần Quốc Tuấn – THPT Việt Đức

44

5

E

THPT Hoàng Cầu – THPT Marie Curie

45

15h

1

D

THPT Hermann – THPT Phan Huy Chú

46

2

D

THPT Hà Thành – THPT Trần Hưng Đạo

47

3

C

THPT Wellspring - THPT Mai Hắc Đế

48

4

C

THPT Nguyễn Thị Minh Khai - THPT Cầu Giấy

49

5

N

THPT Trí Đức -  Thua trận Mã 4

50

Thứ 4 16-10

14h

1

L

THPT Yên Hòa – THPT Chu Văn An

51

2

M

THPT Việt Đức – THPT Trần Nhân Tông

52

3

M

THPT Tây Hồ - THPT Trần Quốc Tuấn

53

4

N

THPT Trí Đức – Thắng trận Mã 4

54

5

D

THPT Hermann – THPT Hà Thành

55

15h

1

G

THPT Lômônôxốp - THPT Tân Lập

56

2

G

THPT Nguyễn Trãi - THPT Phan Đình Phùng

57

3

I

THPT Đoàn Kết - THPT Phùng Khắc Khoan

58

4

I

THPT Chuyên ngữ - THPT Quang Trung

59

Chủ Nhật 20-10

8h

1

B

THPT Trần Phú – THPT Kim Liên

60

2

B

THPT AmsterdamTHPT Lê Quý Đôn

61

3

M

THPT Trần Quốc Tuấn – THPT Trần Nhân Tông

62

4

M

THPT Việt Đức – THPT Tây Hồ

63

5

H

THPT Phạm Hồng Thái – THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm

64

9h

1

E

THPT Xuân Đỉnh - THPT Nguyễn Gia Thiều

65

2

H

THPT Đống Đa – THPT Hà Nội

66

3

K

THPT Đinh Tiên Hoàng - THPT Olympia

67

4

K

THPT Lương Thế Vinh – THPT Thượng Cát

68

5

L

THPT Việt Ba – THPT Phan Bội Châu

69

Tin cùng chuyên mục