GIẢI BÓNG ĐÁ HỌC SINH THPT HÀ NỘI - BÁO ANTĐ LẦN THỨ XX NĂM 2020 - CÚP NUMBER 1 ACTIVE

Lịch thi đấu toàn bộ các trận ở vòng đấu bảng

  • 09/12/2020 20:37
  • 0 bình luận
  • Phi Phi
  • In bài

ANTD.VN - Kết quả ngày thi đấu đầu tiên và lịch toàn bộ các trận còn lại của vòng bảng giải bóng đá học sinh THPT Hà Nội - Báo An ninh Thủ đô lần thứ XX năm 2020 - Cúp Number 1 Active, trên SVĐ Hoàng Mai.

Ngày tháng

Giờ

Sân

Bảng

Trường THPT

Kết quả

Thứ Tư 9-12

13h30

1

A

Mai Hắc Đế - Đinh Tiên Hoàng

2-2

2

B

Vân Tảo – Lương Thế Vinh

1-0

3

C

Ngô Sỹ Liên (C.Mỹ) – Ng.Tất Thành (T.Xuân)

3-1

4

D

Trương Định – Ngô Quyền (Đông Anh)

2-0

14h30

1

E

Chuyên Nguyễn Huệ - Chu Văn An

0-1

2

F

Vinschool – Thượng Cát

1-6

3

G

Chuyên ngữ - Lê Quý Đôn (Hà Đông)

2-3

4

H

Lê Văn Thiêm – Hoàng Mai (T.Xuân)

0-3

15h30

1

I

Nguyễn Huệ (B.T.L) – Việt Úc

3-1

2

J

Lý Thánh Tông – Lương Văn Can

3-1

3

K

Tân Lập – Hòa Bình Latrobe

4-3

4

L

Hà Đông – Trần Quang Khải

2-1

Thứ Tư 16-12

13h30

1

M

Phùng Khắc Khoan (T.T) – Hoàng Cầu

2

N

Kim Liên – HN Academy

3

O

Xuân Mai – Phan Bội Châu

4

P

Nguyễn Tất Thành – Ng. Thị Minh Khai

14h30

1

Q

Đống Đa – Phan Đình Phùng

2

R

Phúc Lợi – Lê Quý Đôn (Mỹ Đình)

3

S

Phan Huy Chú (T.T) – Phan Huy Chú (Q.Oai)

4

T

Marie Curie – Hoài Đức B

15h30

1

U

Trí Đức – Việt Đức

2

V

Hà Thành – Đông Mỹ

3

X

Yên Hòa – Hoàng Văn Thụ

4

A

Huỳnh Thúc Kháng - Lomonoxop

Chủ nhật 20-12

8h

1

B

Nguyễn Đình Chiểu – Thăng Long

2

C

Quang Trung (H.Đ) - Phùng Khắc Khoan (Đ.Đ)

3

D

Đông Anh – Nguyễn Bỉnh Khiêm

4

E

Ban Mai – Đông Kinh

9h

1

F

FPT - Einstein

2

G

Lý Thái Tổ (C.G) – Xa La

3

H

Quốc tế VN – Trần Nhân Tông

4

I

Nguyễn Gia Thiều – Vạn Xuân (L.Biên)

10h

1

J

Tây Hồ - Newton

2

K

Ngô Gia Tự (H.Đ) – Thạch Thất

3

L

Văn Hiến – Ngọc Hồi

4

M

Hoài Đức A – Tô Hiến Thành

Thứ Tư 23-12

13h30

1

N

Trần Quốc Tuấn – Lê Quý Đôn (Đ.Đa)

2

O

Cầu Giấy – Alfred Nobel

3

P

Phương Nam – Xuân Phương

4

Q

Phan Chu Trinh (T.H) – Phan Huy Chú (Đ.Đa)

14h30

1

R

Lý Thường Kiệt – Khoa học Giáo dục

2

S

Lý Tử Tấn – Phạm Hồng Thái (B.Đình)

3

T

Đại Mỗ - Olympia

4

U

Văn Lang – Nguyễn Trãi (B.Đình)

15h30

1

V

Việt Hoàng – Nhân Chính

2

X

Thực nghiệm – Chuyên ĐHSP

3

A

Lomonoxop – Mai Hắc Đế

4

B

Thăng Long – Vân Tảo

Chủ nhật 27-12

8h

1

C

Phùng Khắc Khoan (Đ.Đ) – Ngô Sỹ Liên (C.Mỹ)

2

D

Nguyễn Bỉnh Khiêm – Trương Định

3

E

Đông Kinh – Chuyên Nguyễn Huệ

4

F

Einstein - Vinschool

9h

1

G

Xa La – Chuyên ngữ

2

H

Trần Nhân Tông – Lê Văn Thiêm

3

I

Vạn Xuân (L.B) – Nguyễn Huệ (B.T.L)

4

J

Newton – Lý Thánh Tông

10h

1

K

Thạch Thất – Tân Lập

2

L

Ngọc Hồi – Hà Đông

3

M

Tô Hiến Thành – Phùng Khắc Khoan (T.T)

4

N

Lê Quý Đôn (Đ.Đ) – Kim Liên

Thứ Tư 30-12

13h30

1

O

Alfred Nobel – Xuân Mai

2

P

Xuân Phương – Ng Tất Thành (C.G)

3

Q

Phan Huy Chú (Đ.Đ) – Đống Đa

4

R

Khoa học Giáo dục – Phúc Lợi

14h30

1

S

Phạm Hồng Thái (B.Đ) – Phan Huy Chú (T.T)

2

T

Olympia – Marie Curie

3

U

Nguyễn Trãi (B.Đ) – Trí Đức

4

V

Nhân Chính – Hà Thành

15h30

1

X

Chuyên ĐHSP – Yên Hòa

2

A

Đinh Tiên Hoàng – Huỳnh Thúc Kháng

3

B

Lương Thế Vinh – Nguyễn Đình Chiểu

4

C

Ng Tất Thành (T.X) – Quang Trung (H.Đ)

Chủ nhật 3-1-2021

8h

1

D

Ngô Quyền (Đ.A) – Đông Anh

2

E

Chu Văn An – Ban Mai

3

F

Thượng Cát - FPT

4

G

Lê Quý Đôn (H.Đ) – Lý Thái Tổ (C.Giấy)

9h

1

H

Hoàng Mai (T.Xuân) – Quốc tế VN

2

I

Việt Úc – Nguyễn Gia Thiều

3

J

Lương Văn Can – Tây Hồ

4

K

Hòa Bình Latrobe – Ngô Gia Tự (H.Đ)

10h

1

L

Trần Quang Khải – Văn Hiến

2

M

Hoàng Cầu – Hoài Đức A

3

N

HN Academy – Trần Quốc Tuấn

4

O

Phan Bội Châu – Cầu Giấy

Chủ nhật 3-1-2021

13h30

1

P

Ng. Thị Minh Khai – Phương Nam

2

Q

Phan Đình Phùng – Phan Chu Trinh (T.Hồ)

3

R

Lê Quý Đôn (M.Đ) – Lý Thường Kiệt

4

S

Phan Huy Chú (Q.Oai) – Lý Tử Tấn

14h30

1

T

Hoài Đức B – Đại Mỗ

2

U

Việt Đức – Văn Lang

3

V

Đông Mỹ - Việt Hoàng

4

X

Hoàng Văn Thụ - Thực nghiệm

15h30

1

A

Mai Hắc Đế - Huỳnh Thúc Kháng

2

B

Vân Tảo – Nguyễn Đình Chiểu

3

C

Ngô Sỹ Liên (C.Mỹ) – Quang Trung (H.Đ)

Thứ Tư 6-1-2021

13h30

1

E

Chuyên Nguyễn Huệ - Ban Mai

2

F

Vinschool - FPT

3

G

Chuyên ngữ - Lý Thái Tổ (C.Giấy)

4

H

Lê Văn Thiêm – Quốc tế Việt Nam

14h30

1

I

Nguyễn Huệ BTL – Nguyễn Gia Thiều

2

J

Lý Thánh Tông – Tây Hồ

3

K

Tân Lập – Ngô Gia Tự (H.Đông)

4

L

Hà Đông – Văn Hiến

15h30

1

M

Phùng Khắc Khoan (T.T) – Hoài Đức A

2

N

Kim Liên – Trần Quốc Tuấn

3

O

Xuân Mai – Cầu Giấy

4

D

Trương Định – Đông Anh

Chủ nhật 10-1-2021

8h

1

P

Nguyễn Tất Thành (C.G) – Phương Nam

2

Q

Đống Đa – Phan Chu Trinh (T.Hồ)

3

R

Phúc Lợi – Lý Thường Kiệt

4

S

Phan Huy Chú (T.T) – Lý Tử Tấn

9h

1

T

Marie Curie – Đại Mỗ

2

U

Trí Đức – Văn Lang

3

V

Hà Thành – Việt Hoàng

4

X

Yên Hòa – Thực nghiệm

10h

1

A

Lomonoxop – Đinh Tiên Hoàng

2

B

Thăng Long – Lương Thế Vinh

3

C

Phùng Khắc Khoan (Đ.Đ) – Ng. Tất Thành (T.X)

4

D

Nguyễn Bỉnh Khiêm – Ngô Quyền (Đ.A)

Chủ nhật 10-1-2021

13h30

1

E

Đông Kinh – Chu Văn An

2

F

Einstein – Thượng Cát

3

G

Xa La – Lê Quý Đôn (H.Đ)

4

H

Trần Nhân Tông – Hoàng Mai (T.X)

14h30

1

I

Vạn Xuân Long Biên – Việt Úc

2

J

Newton – Lương Văn Can

3

K

Thạch Thất – Hòa Bình Latrobe

4

L

Ngọc Hồi – Trần Quang Khải

15h30

1

M

Tô Hiến Thành – Hoàng Cầu

2

N

Lê Quý Đôn (Đ.Đ) – HN Academy

3

O

Alfred Nobel – Phan Bội Châu

4

P

Xuân Phương – Ng. Thị Minh Khai

Thứ Tư 13-1-2021

13h30

1

Q

Phan Huy Chú (Đ.Đ) – Phan Đình Phùng

2

R

Khoa học giáo dục – Lê Quý Đôn (M.Đ)

3

S

Phạm Hồng Thái (B.Đ) – Phan Huy Chú (Q.Oai)

4

T

Olympia – Hoài Đức B

14h30

1

U

Nguyễn Trãi (B.Đình) – Việt Đức

2

V

Nhân Chính – Đông Mỹ

3

X

Chuyên ĐHSP – Hoàng Văn Thụ

Tin cùng chuyên mục