Giải bóng đá học sinh THPT Hà Nội - Báo An ninh Thủ đô lần thứ XIX-2019 Cúp Number 1 Active

Lịch thi đấu toàn bộ 153 trận vòng bảng

0 Phi Phi
ANTD.VN - Vòng bảng Giải bóng đá học sinh THPT Hà Nội - Báo An ninh Thủ đô lần thứ XIX-2019 Cúp Number 1 Active diễn ra từ ngày 6-10 đến hết ngày 27-10-2019 trên SVĐ Tây Hồ, với 153 trận đấu nóng bỏng, hấp dẫn đang chờ đợi ở phía trước. 103 đội được chia làm 26 bảng từ A tới W, thi đấu vòng tròn một lượt, chọn 64 đội gồm các đội nhất nhì mỗi bảng và 12 đội xếp thứ ba (không tính bảng W – 3 đội) vào vòng loại trực tiếp.

Ngày tháng

Giờ

Sân

Bảng

Đội

Chủ nhật 6-10

9h

1

F

Trần Hưng Đạo (T.X) – Phan Huy Chú (Th.Th)

1

2

P

Ngô Gia Tự (H.Đông) - Ngô Sỹ Liên (Ch.Mỹ)

2

3

U

Phùng Khắc Khoan (Th.Th) – Hoài Đức B

3

4

Z

Xuân Mai – Đông Mỹ (Thanh Trì)

4

5

W

Việt Ba – Phan Huy Chú (Quốc Oai)

5

10h

1

C

Vạn Xuân – Phúc Lợi

6

2

K

Thạch Bàn – Phan Huy Chú (Đống Đa)

7

3

B

Hoài Đức A – Thăng Long (H.B.Trưng)

8

4

Y

Lê Văn Thiêm – Vân Tảo

9

5

H

Nguyễn Du (Thanh Oai) – Xa La

10

14h

1

F

Tây Hồ - Quang Trung (Hà Đông)

11

2

K

Newton – Kim Liên

12

3

G

Nguyễn Bỉnh Khiêm – Lê Lợi

13

4

G

Nguyễn Huệ (Bắc Từ Liêm) – Hà Đông

14

5

Y

Đống Đa – Nguyễn Tất Thành (Th.Xuân)

15

15h

1

H

Ngô Thì Nhậm – Trần Nhân Tông

16

2

I

Amsterdam – Đại Mỗ

17

3

I

TH School – Lê Quý Đôn (Hà Đông)

18

4

J

Việt Hoàng – Chuyên KHTN

19

5

J

Phùng Khắc Khoan (Đ.Đa) – Việt Úc

20

16h

1

A

Mai Hắc Đế - Global

21

2

A

Tạ Quang Bửu – Đoàn Thị Điểm

22

3

D

Hoàng Cầu – Quang Trung (Đống Đa)

23

4

B

Lương Văn Can – Tô Hiến Thành

24

5

C

Chu Văn An – Ban Mai

25

Thứ 4 9-10

14h

1

M

Hòa Bình Latrobe – Thực nghiệm

26

2

N

Lê Quý Đôn (Đ.Đa) – Chuyên Nguyễn Huệ

27

3

N

Vinschool – Lương Thế Vinh

28

4

O

Nguyễn Thị Minh Khai – Xuân Đỉnh

29

5

O

Bắc Hà (Đống Đa) – Ngọc Hồi

30

15h

1

P

Ngô Sỹ Liên (C.Mỹ) - Phan Chu Trinh (T.H)

31

2

J

Việt Úc – Việt Hoàng

32

3

Q

Trung Văn – Nguyễn Văn Huyên

33

4

Q

Phan Đình Phùng – Văn Hiến

34

5

R

Lomonoxop – Khoa học giáo dục

35

16h

1

R

Lý Thái Tổ - Quốc tế Việt Nam

36

2

S

Yên Hòa – Nhân Chính

37

3

S

Hoàng Văn Thụ - Hồng Thái (Đ.Phượng)

38

4

T

Lý Thánh Tông - Wellspring

39

5

T

Hà Thành – Xuân Phương

40

Chủ nhật 13-10

8h

1

U

Phùng Khắc Khoan (Th.Thất) - Đông Đô

41

2

U

Trần Thánh Tông – Hoài Đức B

42

3

V

Hà Nội Academy – Chuyên ngoại ngữ

43

4

V

Trần Quang Khải – Nguyễn Đình Chiểu

44

5

X

Trí Đức – Hồng Hà

45

9h

1

X

Lý Thường Kiệt (L.Biên) – Đinh Tiên Hoàng

46

2

Y

Lê Văn Thiêm – Nguyễn Tất Thành (T.X)

47

3

Y

Vân Tảo – Đống Đa

48

4

L

Hoàng Mai (Th.Xuân) – Nguyễn Trãi

49

5

Z

Phạm Hồng Thái - FPT

50

10h

1

W

Marie Curie – Phan Huy Chú (Quốc Oai)

51

2

A

Đoàn Thị Điểm – Mai Hắc Đế

52

3

A

Global – Tạ Quang Bửu

53

4

B

Tô Hiến Thành – Hoài Đức A

54

5

B

Thăng Long (H.B.Trưng) – Lương Văn Can

55

Chủ nhật 13-10

14h

1

C

Phúc Lợi – Chu Văn An

56

2

C

Ban Mai – Vạn Xuân (Long Biên)

57

3

D

Quang Trung (Đ.Đa) – Trương Định

58

4

D

IVS – Hoàng Cầu

59

5

E

Huỳnh Thúc Kháng – Nguyễn Tất Thành

60

15h

1

E

Tân Lập (Đ.Phương) – Hồ Tùng Mậu

61

2

F

Phan Huy Chú (TH.Thất) – Tây Hồ

62

3

F

Quang Trung (H.Đ) – Trần Hưng Đạo (T.X)

63

4

G

Hà Đông – Nguyễn Bỉnh Khiêm (C.Giấy)

64

5

G

Lê Lợi – Nguyễn Huệ (Bắc Từ Liêm)

65

16h

1

H

Nguyễn Du – Trần Nhân Tông

66

2

H

Ngô Thì Nhậm – Xa La

67

3

I

Lê Quý Đôn (Hà Đông) - Amsterdam

68

4

I

Đại Mỗ - TH School

69

5

P

Thượng Cát – Ngô Gia Tự (Hà Đông)

70

Thứ 4

16-10

14h

1

J

Chuyên KHTN – Phùng Khắc Khoan (Đ.Đ)

71

2

K

Kim Liên – Thạch Bàn

72

3

K

Phan Huy Chú (Đống Đa) - Newton

73

4

L

Hoàng Mai – Trần Phú (H.Kiếm)

74

5

L

Hermann – Nguyễn Trãi (Ba Đình)

75

15h

1

M

Thực nghiệm – Nguyễn Gia Thiều

76

2

M

Alfred Nobel – Hòa Bình Latrobe

77

3

N

Lương Thế Vinh – Lê Quý Đôn (Đ.Đa)

78

4

N

Chuyên Nguyễn Huệ - Vinschool

79

5

O

Ngọc Hồi – Nguyễn Thị Minh Khai

80

16h

1

O

Xuân Đỉnh – Bắc Hà (Đống Đa)

81

2

P

Phan Chu Trinh (Tây Hồ) – Thượng Cát

82

3

Q

Văn Hiến – Trung Văn

83

4

Q

Nguyễn Văn Huyên – Phan Đình Phùng

84

5

D

Trương Định - IVS

85

Chủ nhật 20-10

8h

1

R

Quốc tế Việt Nam - Lomonoxop

86

2

R

Khoa học Giáo dục – Lý Thái Tổ

87

3

S

Hồng Thái (Đ.Phượng) – Yên Hòa

88

4

S

Nhân Chính – Hoàng Văn Thụ

89

5

T

Xuân Phương – Lý Thánh Tông

90

9h

1

T

Wellspring – Hà Thành

91

2

M

Nguyễn Gia Thiều – Alfred Nobel

92

3

U

Đông Đô – Trần Thánh Tông

93

4

V

Nguyễn Đình Chiểu – Hà Nội Academy

94

5

V

Chuyên ngoại ngữ - Trần Quang Khải

95

10h

1

X

Đinh Tiên Hoàng (Ba Đình) – Trí Đức

96

2

X

Hồng Hà – Lý Thường Kiệt (Long Biên)

97

3

Y

Đống Đa – Lê Văn Thiêm

98

4

Y

Nguyễn Tất Thành (Th.Xuân) – Vân Tảo

99

5

Z

FPT – Xuân Mai

100

Chủ nhật 20-10

14h

1

Z

Đông Mỹ (Thanh Trì) – Phạm Hồng Thái

101

2

L

Trần Phú (Hoàn Kiếm) – Hermann

102

3

A

Mai Hắc Đế - Tạ Quang Bửu

103

4

A

Đoàn Thị Điểm - Global

104

5

B

Hoài Đức A – Lương Văn Can

105

15h

1

B

Tô Hiến Thành – Thăng Long (H.B.Trưng)

106

2

C

Chu Văn An – Vạn Xuân (Long Biên)

107

3

C

Phúc Lợi – Ban Mai

108

4

D

Trương Định – Hoàng Cầu

109

5

D

Quang Trung (Đống Đa) - IVS

110

16h

1

E

Nguyễn Tất Thành – Hồ Tùng Mậu

111

2

E

Huỳnh Thúc Kháng – Tân Lập (Đ.Phượng)

112

3

F

Tây Hồ - Trần Hưng Đạo (Thanh Xuân)

113

4

F

Phan Huy Chú (T.Th) – Quang Trung (H.Đ)

114

5

G

Nguyễn Bỉnh Khiêm – Nguyễn Huệ (Bắc TL)

115

Thứ tư 23-10

14h

1

G

Hà Đông – Lê Lợi

116

2

H

Nguyễn Du (Thanh Oai) – Ngô Thì Nhậm

117

3

H

Xa La – Trần Nhân Tông

118

4

I

Amsterdam – TH School

119

5

I

Lê Quý Đôn (Hà Đông) – Đại Mỗ

120

15h

1

J

Việt Hoàng – Phùng Khắc Khoan (Đ.Đa)

121

2

J

Việt Úc – Chuyên K.H.T.N

122

3

K

Thạch Bàn -Newton

123

4

K

Kim Liên – Phan Huy Chú (Đống Đa)

124

5

L

Trần Phú (H.K) – Nguyễn Trãi (Ba Đình)

125

16h

1

L

Hoàng Mai (Thanh Xuân) – Hermann

126

2

M

Nguyễn Gia Thiều – Hòa Bình Latrobe

127

3

M

Thực nghiệm – Alfred Nobel

128

4

W

Việt Ba – Marie Curie

129

5

N

Lê Quý Đôn - Vinschool

130

8h

1

N

Lương Thế Vinh – Chuyên Nguyễn Huệ

131

Chủ nhật 27-10

2

O

Nguyễn Thị Minh Khai – Bắc Hà (Đ.Đa)

132

3

O

Ngọc Hồi – Xuân Đỉnh

133

4

P

Ngô Sỹ Liên (Chương Mỹ) – Thượng Cát

134

5

P

Ngô Gia Tự (H.Đ) - Phan Chu Trinh (T.H)

135

9h

1

Q

Trung Văn – Phan Đình Phùng

135

2

Q

Văn Hiến – Nguyễn Văn Huyên

137

3

R

Lomonoxop – Lý Thái Tổ

138

4

R

Quốc tế Việt Nam – Khoa học Giáo dục

139

5

S

Yên Hòa – Hoàng Văn Thụ

140

10h

1

S

Hồng Thái (Đan Phượng) – Nhân Chính

141

2

T

Lý Thánh Tông – Hà Thành

142

3

T

Xuân Phương - Wellspring

143

4

U

Phg Khắc Khoan (T.T) - Trần Thánh Tông

144

5

U

Hoài Đức B – Đông Đô

145

14h

1

V

H.N Academy – Trần Quang Khải

146

2

V

Nguyễn Đình Chiểu – Chuyên ngoại ngữ

147

3

X

Trí Đức – Lý Thường Kiệt (Long Biên)

148

4

X

Đinh Tiên Hoàng (Ba Đình) – Hồng Hà

149

15h

1

E

Nguyễn Tất Thành – Tân Lập (Đ.Phượng)

150

2

E

Hồ Tùng Mậu – Huỳnh Thúc Kháng

151

3

Z

Xuân Mai – Phạm Hồng Thái

152

4

Z

FPT – Đông Mỹ (Thanh Trì)

153

bình luận(0 bình luận)

Cùng chuyên mục
Top